  • Smart Tivi Casper Ultra HD 4K 55 Inch D55UGC620
Casper
sieuthimaylanh
sieuthimaylanh
View more
Công nghệ hình ảnh: HDR10, MEMC Cổng Digital Audio Out: Có, HDMI, Optical
Kích thước màn hình: 55 inch Kết nối USB: Có, USB 2.0
Thiết kế viền: Tràn viền Kết nối HDMI: Có, HDMI ARC, HDMI CEC
Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus, Nature Sound Bộ nhớ trowng: 16.0 GB
Hệ điều hành: Google TV Kết nối Bluetooth: Bluetooth V5.1, Có
Độ phân giải: 4K Ultra HD Kết nối Wi-Fi: Có
Kết nối wifi/ Mạng dây: Có Dải kích thước: Từ 50 inch – 58 inch