  • Google Tivi Xiaomi S Pro Mini LED 4K 75 Inch L75MB-SSEA
Xiaomi
sieuthimaylanh
sieuthimaylanh
View more
Thông số kỹ thuật Google Tivi Xiaomi S Pro Mini LED 4K 75 Inch L75MB-SSEA
Đặc điểm sản phẩm
  • Model:L75MB-SSEA
  • Màu sắc:Đen
  • Nhà sản xuất:Xiaomi
  • Xuất xứ:Trung Quốc
  • Năm ra mắt :2026
  • Thời gian bảo hành:24 Tháng
  • Địa điểm bảo hành:Toàn Quốc
  • Loại Tivi:Google Tivi QD-Mini LED
  • Kích thước màn hình:75 inch
  • Độ phân giải:4K 3.840 x 2.160
  • Tần số quét:144 Hz
  • Bộ vi xử lí:Đang cập nhật
  • Công nghệ xử lí hình ảnh:Dolby Vision®, Dolby Atmos®, HDR10+, HLG, Filmmaker
  • Công nghệ âm thanh:Dolby, Dolby Atmos, Dolby Vision
  • Tổng công suất loa:2 × 15W
  • Số lượng loa:2 loa
  • Cổng WiFi:Wi-Fi 6, hai băng tần 2,4GHz/5GHz