  • Google Tivi Xiaomi S Pro Mini LED 4K 55 Inch L55MB-SSEA
Xiaomi
sieuthimaylanh
sieuthimaylanh
Xem thêm
  • Giá bán 13,300,000₫
  • ( Đã bao gồm VAT )
Thương hiệu: Tivi chính hãng giá rẻ Xiaomi
Có 1 Kích cỡ màn hình. Bạn đang chọn 55 inch
  • 55 inch
  • Xem thêm
0902 820 616Lh giá tốt hơn0909 811 373Lh giá tốt hơn
  • Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp, quẹt thẻ tận nơi.
  • Mở cửa từ 08 - 18h cả T7, CN.
  • HỖ TRỢ GIAO HÀNG - LẮP ĐẶT - BẢO TRÌ TẬN NƠI TOÀN QUỐC (Hơn 10.000 thợ lắp đặt)
  • Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách: 1 năm.
    Xem điểm bảo hành
  • Thùng máy lạnh nguyên đai - nguyên kiện theo tiêu chuẩn NSX
  • Cam kết sản phẩm chính hãng  mới 100%.
  • Miễn phí vận chuyển nội thành TP. HCM (cũ).
    Hỗ trợ giao hàng lắp đặt nhanh - ngoài giờ theo yêu cầu.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...